Fedha

Hisa unazofuatilia
SFL:BIT
Safilo Group SpA
€ 1.89
+0.48%
(+0.0090) Siku 1
14 Okt, 17:35:22 GMT +2  ·   EUR
Alama zote
AlamaBeiTofautiTofauti ya asilimia
Inatayarisha maarifa maarufu ya SFL...
Fungua
€ 1.83
Juu
€ 1.92
Chini
€ 1.83
Mtaji wa soko
786.76M
Wastani wa kiasi cha mauzo
elfu 489.38
Kiasi cha mauzo ya hisa
elfu 515.20
Uwiano wa bei ya hisa na mapato kwa kila hisa
15.65
Juu kwa wiki 52
€ 2.28
Chini kwa wiki 52
€ 1.50
EPS
€ 0.12
Hisa za wawekezaji
275.70M
Idadi ya wafanyakazi
elfu 3
Fungua
€ 1.83
Juu
€ 1.92
Chini
€ 1.83
Mtaji wa soko
786.76M
Wastani wa kiasi cha mauzo
elfu 489.38
Kiasi cha mauzo ya hisa
elfu 515.20
Uwiano wa bei ya hisa na mapato kwa kila hisa
15.65
Juu kwa wiki 52
€ 2.28
Chini kwa wiki 52
€ 1.50
EPS
€ 0.12
Hisa za wawekezaji
275.70M
Idadi ya wafanyakazi
elfu 3
Habari
Kutoka kwenye vyanzo vya wavuti na washirika wa habari
Wasifu
Safilo Group S.p.A. is an Italian company that designs, produces, and distributes prescription frames, sunglasses, sports eyewear, ski goggles and helmets, and cycling helmets under its own five house brands and 32 licensed brands, including Smith Optics since 1996. Safilo's products are manufactured in its own Italian facilities, with additional plants in China and the United States. In the recent years Safilo sold or closed several of its plants, Martingnacco, Italy in 2020, Ormož, Slovenia in 2021, and Longarone, Italy in 2023. According to the 2023 Annual Report Safilo has wholly owned subsidiaries in 40 countries and more than 50 distribution partners in 70 countries. Safilo has operated as one of the largest companies in the eyewear industry. The company traditionally trailed Luxottica, later EssilorLuxottica, as the second largest company, though slipped to third when both LVMH and Kering began manufacturing eyewear for its brands rather than having Safilo produce eyewear for their fashion houses; Kering Eyewear subsequently became the second largest in 2022. Wikipedia
Kuhusu Safilo Group SpA
Afisa Mkuu Mtendaji (CEO)Angelo Trocchia
Wafanyakazielfu 3.37
Lilianzishwa1934
Makao makuuPadova, Veneto, Italia
Sekta-
Ripoti ya mwisho
4 Ago 2026
Kipindi cha Kifedha
Robo2 2026
- / -
Mapato dhidi ya makadirio (EUR)
255.98M / 240.13M
Mkutano pepe wa kujadili mapato ya robo ya Robo ya 2 ya mwaka wa fedha wa 2026
Inasubiri mkutano pepe wa kujadili mapato
Kwa muhtasari
Maarifa kutoka kwenye ripoti na habari za hivi punde
Ripoti za awaliThamani zote katika EUR
Loading Previous Earnings...
Mapato
Mapato halisi
Thamani zote katika EUR
Sep 2025
Des 2025
Mac 2026
Jun 2026
Mapato
222.88M
222.88M
255.98M
255.98M
Gharama ya bidhaa zilizouzwa
87.35M
87.35M
93.59M
93.59M
Gharama ya mapato
87.35M
87.35M
93.59M
93.59M
Gharama za utafiti na maendeleo
-
-
-
-
Jumla ya gharama za utafiti na maendeleo
-
-
-
-
Gharama za uuzaji, za jumla na za usimamizi
124.54M
124.54M
138.38M
138.38M
Gharama ya uendeshaji
130.09M
130.09M
138.63M
138.63M
Jumla ya gharama za uendeshaji
217.44M
217.44M
232.21M
232.21M
Mapato ya uendeshaji
5.44M
5.44M
23.77M
23.77M
Mapato mengine yasiyo ya uendeshaji
elfu 262.50
elfu 262.50
-2.18M
-2.18M
EBT ikijumuisha vipengee visivyo vya kawaida
7.74M
7.74M
27.64M
27.64M
EBT bila kujumuisha vipengee visivyo vya kawaida
4.43M
4.43M
20.53M
20.53M
Gharama ya kodi ya mapato
4.47M
4.47M
5.42M
5.42M
Kiwango cha kodi kinachotumika
57.76%
57.76%
19.63%
19.63%
Gharama nyingine za uendeshaji
5.54M
5.54M
elfu 247.50
elfu 247.50
Mapato halisi
3.46M
3.46M
22.22M
22.22M
Kiwango cha faida halisi
1.55%
1.55%
8.68%
8.68%
Mapato kwa kila hisa
-
-
-
-
Mapato ya riba na uwekezaji
elfu 561.50
elfu 561.50
elfu 327.50
elfu 327.50
Gharama ya riba
-1.36M
-1.36M
-1.34M
-1.34M
Jumla ya gharama halisi za riba
elfu -797.50
elfu -797.50
-1.01M
-1.01M
Gharama za kushuka kwa thamani na za kulipa deni
-
-
-
-
Mapato ya kampuni kabla ya riba, kodi, kushuka thamani na kulipa madeni
11.19M
11.19M
29.30M
29.30M
Faida au hasara kutokana na uuzaji wa vipengee
elfu -5.50
elfu -5.50
-
-
Maudhui yaliyotayarishwa kwa AI yanaweza kuwa na makosa. Pata maelezo zaidi
Programu za Google