નાણાકીય

સૂચિઓ
SFL:BIT
Safilo Group SpA
€1.84
-0.70%
(-0.013) 1દિ
12 ઑક્ટો, 05:35:13 PM GMT+2  ·   EUR
બધા પ્રતીકો
પ્રતીકભાવફેરફારફેરફાર %માં
SFL માટે મુખ્ય જાણકારીઓ જનરેટ કરી રહ્યાં છીએ...
ખોલો
€1.85
ઉચ્ચ
€1.88
ઓછો
€1.84
માર્કેટ કૅપિટલાઇઝેશન
76.67 કરોડ
સરેરાશ વૉલ્યૂમ
4.96 લાખ
વૉલ્યૂમ
3.32 લાખ
P/E ગુણોત્તર
15.26
52-અઠવાડિયામાં ઉચ્ચ
€2.28
52-અઠવાડિયામાં ન્યૂનતમ
€1.50
EPS
€0.12
બાકી રહેલા શેર
27.57 કરોડ
કર્મચારીઓની સંખ્યા
3 હજાર
ખોલો
€1.85
ઉચ્ચ
€1.88
ઓછો
€1.84
માર્કેટ કૅપિટલાઇઝેશન
76.67 કરોડ
સરેરાશ વૉલ્યૂમ
4.96 લાખ
વૉલ્યૂમ
3.32 લાખ
P/E ગુણોત્તર
15.26
52-અઠવાડિયામાં ઉચ્ચ
€2.28
52-અઠવાડિયામાં ન્યૂનતમ
€1.50
EPS
€0.12
બાકી રહેલા શેર
27.57 કરોડ
કર્મચારીઓની સંખ્યા
3 હજાર
ન્યૂઝ સ્ટોરી
વેબ સૉર્સ અને ન્યૂઝ પાર્ટનર તરફથી
BigGo Finance
BigGo Finance
·
44 મિનિટ પહેલાં
S&P 500 Bull Market Turns 4, AI Fuels 118% Surge—Rates Loom as Year 5 Hurdle
Cryptonews.net
Cryptonews.net
·
1 કલાક પહેલાં
Evernorth Hits Nasdaq With 473 Million XRP as XRPN Trading Begins
Yahoo Finance
Yahoo Finance
·
8 કલાક પહેલાં
Not Sandisk, Not Intel. This Stock Will Lead the S&P 500 Next Year
પ્રોફાઇલ
Safilo Group S.p.A. is an Italian company that designs, produces, and distributes prescription frames, sunglasses, sports eyewear, ski goggles and helmets, and cycling helmets under its own five house brands and 32 licensed brands, including Smith Optics since 1996. Safilo's products are manufactured in its own Italian facilities, with additional plants in China and the United States. In the recent years Safilo sold or closed several of its plants, Martingnacco, Italy in 2020, Ormož, Slovenia in 2021, and Longarone, Italy in 2023. According to the 2023 Annual Report Safilo has wholly owned subsidiaries in 40 countries and more than 50 distribution partners in 70 countries. Safilo has operated as one of the largest companies in the eyewear industry. The company traditionally trailed Luxottica, later EssilorLuxottica, as the second largest company, though slipped to third when both LVMH and Kering began manufacturing eyewear for its brands rather than having Safilo produce eyewear for their fashion houses; Kering Eyewear subsequently became the second largest in 2022. Wikipedia
Safilo Group SpA વિશે
CEOએંજેલો ટ્રોચિયા
કર્મચારીઓ3.37 હજાર
સ્થાપના1934
હૅડક્વાર્ટરપોડોવા, Veneto, ઇટાલી
સેક્ટર-
વેબસાઇટsafilo.com
છેલ્લો રિપોર્ટ
4 ઑગસ્ટ, 2026
નાણાકીય સમયગાળો
ત્રિમાસિક2 2026
- / -
આવક / અંદાજ (EUR)
25.60 કરોડ / 24.01 કરોડ
નાણાકીય વર્ષ દ્વિતીય ત્રિમાસિક 2026નો અર્નિંગ્ઝ કૉલ
અર્નિંગ્ઝ કૉલની રાહ જોઈ રહ્યાં છીએ
એક નજરમાં
લેટેસ્ટ ન્યૂઝ અને રિપોર્ટમાંથી જાણકારીઓ
પાછલા રિપોર્ટEURમાં બધા મૂલ્યો
Loading Previous Earnings...
આવક
ચોખ્ખી આવક
EURમાં બધા મૂલ્યો
સપ્ટે 2025
ડિસે 2025
માર્ચ 2026
જૂન 2026
આવક
22.29 કરોડ
22.29 કરોડ
25.60 કરોડ
25.60 કરોડ
વેચેલા માલની કિંમત
8.74 કરોડ
8.74 કરોડ
9.36 કરોડ
9.36 કરોડ
આવકનો ખર્ચ
8.74 કરોડ
8.74 કરોડ
9.36 કરોડ
9.36 કરોડ
સંશોધન અને વિકાસના ખર્ચા
-
-
-
-
સંશોધન અને વિકાસનો કુલ ખર્ચ
-
-
-
-
વેચાણ, સામાન્ય અને ઍડમિન ખર્ચા
12.45 કરોડ
12.45 કરોડ
13.84 કરોડ
13.84 કરોડ
ઑપરેટિંગ ખર્ચ
13.01 કરોડ
13.01 કરોડ
13.86 કરોડ
13.86 કરોડ
કુલ ઑપરેટિંગ ખર્ચ
21.74 કરોડ
21.74 કરોડ
23.22 કરોડ
23.22 કરોડ
ઑપરેટિંગ આવક
54.38 લાખ
54.38 લાખ
2.38 કરોડ
2.38 કરોડ
અન્ય બિન-ઑપરેટિંગ આવક
2.62 લાખ
2.62 લાખ
-21.81 લાખ
-21.81 લાખ
અસામાન્ય આઇટમ સહિત EBT
77.40 લાખ
77.40 લાખ
2.76 કરોડ
2.76 કરોડ
અસામાન્ય આઇટમ સિવાય EBT
44.28 લાખ
44.28 લાખ
2.05 કરોડ
2.05 કરોડ
ઇન્કમ ટેક્સનો ખર્ચ
44.70 લાખ
44.70 લાખ
54.25 લાખ
54.25 લાખ
લાગુ ટેક્સ રેટ
57.76%
57.76%
19.63%
19.63%
અન્ય ઑપરેટિંગ ખર્ચ
55.44 લાખ
55.44 લાખ
2.48 લાખ
2.48 લાખ
ચોખ્ખી આવક
34.64 લાખ
34.64 લાખ
2.22 કરોડ
2.22 કરોડ
ચોખ્ખા નફાનો ગાળો
1.55%
1.55%
8.68%
8.68%
શેર દીઠ કમાણી
-
-
-
-
વ્યાજ અને રોકાણની આવક
5.62 લાખ
5.62 લાખ
3.28 લાખ
3.28 લાખ
વ્યાજનો ખર્ચ
-13.59 લાખ
-13.59 લાખ
-13.42 લાખ
-13.42 લાખ
વ્યાજના ચોખ્ખા ખર્ચ
-7.98 લાખ
-7.98 લાખ
-10.14 લાખ
-10.14 લાખ
અવમૂલ્યન અને ઋણમુક્તિ શુલ્ક
-
-
-
-
EBITDA
1.12 કરોડ
1.12 કરોડ
2.93 કરોડ
2.93 કરોડ
અસેટના વેચાણથી લાભ કે નુકસાન
-5.50 હજાર
-5.50 હજાર
-
-
AI કન્ટેન્ટમાં ભૂલો હોઈ શકે છે. વધુ જાણો
Google ઍપ