Fedha

Hisa unazofuatilia
SAVE:EPA
Savencia SA
€ 57.00
+0.35%
(+0.20) Siku 1
4 Nov, 17:05:44 GMT +1  ·   EUR
Alama zote
AlamaBeiTofautiTofauti ya asilimia
Inatayarisha maarifa maarufu ya SAVE...
Fungua
€ 56.80
Juu
€ 57.20
Chini
€ 56.80
Mtaji wa soko
794.24M
Wastani wa kiasi cha mauzo
902.00
Kiasi cha mauzo ya hisa
374.00
Uwiano wa bei ya hisa na mapato kwa kila hisa
9.99
Juu kwa wiki 52
€ 74.40
Chini kwa wiki 52
€ 54.20
EPS
€ 5.71
Hisa za wawekezaji
14.03M
Idadi ya wafanyakazi
elfu 23
Fungua
€ 56.80
Juu
€ 57.20
Chini
€ 56.80
Mtaji wa soko
794.24M
Wastani wa kiasi cha mauzo
902.00
Kiasi cha mauzo ya hisa
374.00
Uwiano wa bei ya hisa na mapato kwa kila hisa
9.99
Juu kwa wiki 52
€ 74.40
Chini kwa wiki 52
€ 54.20
EPS
€ 5.71
Hisa za wawekezaji
14.03M
Idadi ya wafanyakazi
elfu 23
Habari
Kutoka kwenye vyanzo vya wavuti na washirika wa habari
Wasifu
Savencia Fromage & Dairy, named Bongrain until 2015, is a French food company specializing in the production of cheeses. Brands include Saint Agur Blue, Saint Albray, Etorki, Alouette and Pié d'Angloys. An independent family group, it is owned by the Bongrain family, via the Savencia Saveurs & Spécialités Group, a holding company which also includes Bordeau Chesnel and De Neuville. In 2017, it was the eighteenth largest dairy processing company in the world, in terms of turnover, and the fourth largest in France, behind Danone, Lactalis and Sodiaal. Wikipedia
Kuhusu Savencia SA
Afisa Mkuu Mtendaji (CEO)-
Wafanyakazielfu 22.7
Lilianzishwa1956
Makao makuu-
Sekta-
Industry-
Ripoti za awaliThamani zote katika EUR
Loading Previous Earnings...
Mapato
Mapato halisi
Thamani zote katika EUR
Sep 2025
Des 2025
Mac 2026
Jun 2026
Mapato
1.78B
1.78B
1.74B
1.74B
Gharama ya bidhaa zilizouzwa
1.20B
1.20B
1.09B
1.09B
Gharama ya mapato
1.20B
1.20B
1.09B
1.09B
Gharama za utafiti na maendeleo
-
-
-
-
Jumla ya gharama za utafiti na maendeleo
-
-
-
-
Gharama za uuzaji, za jumla na za usimamizi
319.66M
319.66M
367.57M
367.57M
Gharama ya uendeshaji
531.27M
531.27M
603.63M
603.63M
Jumla ya gharama za uendeshaji
1.73B
1.73B
1.70B
1.70B
Mapato ya uendeshaji
53.64M
53.64M
44.22M
44.22M
Mapato mengine yasiyo ya uendeshaji
-3.81M
-3.81M
elfu 472.00
elfu 472.00
EBT ikijumuisha vipengee visivyo vya kawaida
32.93M
32.93M
33.72M
33.72M
EBT bila kujumuisha vipengee visivyo vya kawaida
47.17M
47.17M
40.54M
40.54M
Gharama ya kodi ya mapato
10.59M
10.59M
12.56M
12.56M
Kiwango cha kodi kinachotumika
32.17%
32.17%
37.25%
37.25%
Gharama nyingine za uendeshaji
108.66M
108.66M
177.75M
177.75M
Mapato halisi
18.06M
18.06M
18.80M
18.80M
Kiwango cha faida halisi
1.01%
1.01%
1.08%
1.08%
Mapato kwa kila hisa
-
-
-
-
Mapato ya riba na uwekezaji
7.99M
7.99M
7.11M
7.11M
Gharama ya riba
-11.35M
-11.35M
-12.02M
-12.02M
Jumla ya gharama halisi za riba
-3.36M
-3.36M
-4.91M
-4.91M
Gharama za kushuka kwa thamani na za kulipa deni
102.94M
102.94M
58.32M
58.32M
Mapato ya kampuni kabla ya riba, kodi, kushuka thamani na kulipa madeni
105.38M
105.38M
93.70M
93.70M
Faida au hasara kutokana na uuzaji wa vipengee
-1.92M
-1.92M
-1.75M
-1.75M
Matukio yajayo
Maudhui yaliyotayarishwa kwa AI yanaweza kuwa na makosa. Pata maelezo zaidi
Programu za Google