youtube_live
Q3 2026 કમાણી • રિલીઝ કર્યો • અપેક્ષા કરતાં બહેતર આવક +3.60%
પરિણામો જુઓchevron_right
PSG:BME
Prosegur Compania de Seguridad SA
€3.02
arrow_downward
-1.31%(-0.040) 1દિ
5 નવે, 05:36:00 PM GMT+1 · EUR
search
બધા પ્રતીકો
| પ્રતીક | ભાવ | ફેરફાર | ફેરફાર %માં |
|---|
insights_autoPSG માટે મુખ્ય જાણકારીઓ જનરેટ કરી રહ્યાં છીએ...
ખોલો
€3.06
ઉચ્ચ
€3.08
ઓછો
€3.01
માર્કેટ કૅપિટલાઇઝેશન
1.65 અબજ
સરેરાશ વૉલ્યૂમ
1.78 લાખ
વૉલ્યૂમ
2.87 લાખ
P/E ગુણોત્તર
13.01
52-અઠવાડિયામાં ઉચ્ચ
€3.35
52-અઠવાડિયામાં ન્યૂનતમ
€2.44
EPS
€0.23
બાકી રહેલા શેર
54.50 કરોડ
કર્મચારીઓની સંખ્યા
2 લાખ
ખોલો
€3.06
ઉચ્ચ
€3.08
ઓછો
€3.01
માર્કેટ કૅપિટલાઇઝેશન
1.65 અબજ
સરેરાશ વૉલ્યૂમ
1.78 લાખ
વૉલ્યૂમ
2.87 લાખ
P/E ગુણોત્તર
13.01
52-અઠવાડિયામાં ઉચ્ચ
€3.35
52-અઠવાડિયામાં ન્યૂનતમ
€2.44
EPS
€0.23
બાકી રહેલા શેર
54.50 કરોડ
કર્મચારીઓની સંખ્યા
2 લાખ
ન્યૂઝ સ્ટોરી
વેબ સૉર્સ અને ન્યૂઝ પાર્ટનર તરફથી
GuruFocus
·
1 દિવસ પહેલાં
Prosegur Compania De Seguridad SA (STU:PRHA) (Q3 2026) Earnings
Investing.com Canada
·
1 દિવસ પહેલાં
Prosegur Q3 2026 slides: 7.5% sales growth masks margin pressure By Investing.com
Investing.com
·
1 દિવસ પહેલાં
Earnings call transcript: Prosegur’s Q3 2026 profit rises as growth holds
www.marketscreener.com
·
2 દિવસ પહેલાં
Prosegur Cash, S.A. Reports Earnings Results for the Nine Months Ended September 30, 2026
પ્રોફાઇલ
Prosegur Compañía de Seguridad, S.A is a multinational security company, headquartered in Madrid, Spain. Wikipedia
Prosegur Compania de Seguridad SA વિશે
CEOChristian Gut Revoredo
કર્મચારીઓ1.76 લાખ
સ્થાપના1976
હૅડક્વાર્ટર-
સેક્ટરIndustrials
IndustryAlarm Services
વેબસાઇટprosegur.com