Finance

ലിസ്‌റ്റുകൾ
എന്തുകൊണ്ടാണ് NEMAKA വർദ്ധിച്ചത് 2.88%?
ആഴത്തിൽ മനസ്സിലാക്കുക
NEMAKA:BMV
Nemak SAB De CV
MX$3.21
+2.88%
(+0.090) 1D
ഒക്ടോ 16, ജിഎംടി-6 2:00:00 PM  ·   MXN
എല്ലാ ചിഹ്നങ്ങളും
ചിഹ്നംനിരക്ക്മാറ്റംമാറ്റത്തിന്റെ %
NEMAKA എന്നതിനുള്ള മികച്ച ഇൻസൈറ്റുകൾ ജനറേറ്റ് ചെയ്യുന്നു...
തുറക്കുക
MX$3.10
കൂടിയത്
MX$3.24
കുറഞ്ഞത്
MX$3.10
മാർക്കറ്റ് ക്യാപ്പ്
9.12B
ശരാശരി വോളിയം
1.90M
വോളിയം
1.56M
52 ആഴ്ചയിൽ ഏറ്റവും ഉയർന്നത്
MX$4.14
52 ആഴ്ചയിൽ ഏറ്റവും താഴ്ന്നത്
MX$2.56
EPS
-MX$0.43
ഔട്ട്സ്റ്റാൻഡിംഗ് ഓഹരികൾ
2.86B
ജീവനക്കാരുടെ എണ്ണം
25K
തുറക്കുക
MX$3.10
കൂടിയത്
MX$3.24
കുറഞ്ഞത്
MX$3.10
മാർക്കറ്റ് ക്യാപ്പ്
9.12B
ശരാശരി വോളിയം
1.90M
വോളിയം
1.56M
52 ആഴ്ചയിൽ ഏറ്റവും ഉയർന്നത്
MX$4.14
52 ആഴ്ചയിൽ ഏറ്റവും താഴ്ന്നത്
MX$2.56
EPS
-MX$0.43
ഔട്ട്സ്റ്റാൻഡിംഗ് ഓഹരികൾ
2.86B
ജീവനക്കാരുടെ എണ്ണം
25K
വാർത്തകൾ
വെബ് ഉറവിടങ്ങളിൽ നിന്നും വാർത്താ പങ്കാളികളിൽ നിന്നും
ad-hoc-news.de
ad-hoc-news.de
·
1 ദിവസം മുമ്പ്
Nemak refinances EUR 500 million: October 20 results test Nemak stock
പ്രൊഫൈൽ
Nemak, S.A.B. de C.V., known as Nemak, is a global automotive parts manufacturing company headquartered in García, Nuevo León, a municipality next to the City of Monterrey, Nuevo León, México. The company manufactures a wide range of automotive parts and systems with primary focus on aluminum auto parts, mainly engine blocks, cylinder heads, and transmission components. It is a Tier 1 supplier to major OEMs and is among the 60 largest auto industry suppliers worldwide. In 2012, the company acquired Wisconsin-based J.L. French Automotive Castings for $215 million. Nemak reported sales of $4.3 billion for 2016 and has more than 36 manufacturing plants that employ more than 21,000 people in 16 countries. It has more than 110 patents and conducts R&D in 5 centers. More than 90% of the sales volume was supplied to the 8 largest automotive manufacturers: Ford, General Motors, Fiat-Chrysler, Volkswagen Group, Hyundai-Kia, BMW, Renault-Nissan and Daimler-Benz. Its installed capacity is mainly in North America, where the company has 10 plants in Mexico, 6 in the United States, and 1 in Canada. Wikipedia
Nemak SAB De CV എന്നതിനെക്കുറിച്ച്
CEO-
ജീവനക്കാർ25.1K
സ്ഥാപിത തീയതി1879
ആസ്ഥാനം-
മേഖലAuto Parts
വെബ്സൈറ്റ്nemak.com
മുമ്പത്തെ റിപ്പോർട്ടുകൾഎല്ലാ MXN മൂല്യങ്ങൾ
Loading Previous Earnings...
വരുമാനം
അറ്റാദായം
എല്ലാ USD മൂല്യങ്ങൾ
2025 സെപ്റ്റം
2025 ഡിസം
2026 മാർ
2026 ജൂൺ
വരുമാനം
1.23B
1.22B
1.40B
1.50B
വിറ്റ ഉൽപ്പന്നങ്ങൾക്കുള്ള ചെലവ്
1.11B
1.12B
1.29B
1.33B
വരുമാനത്തിനായുള്ള ചെലവ്
1.11B
1.12B
1.29B
1.33B
റിസർച്ച്, ഡെവലപ്പ്മെന്റ് ചെലവുകൾ
-
-
-
-
മൊത്തം റിസർച്ച്, ഡെവലപ്പ്മെന്റ് ചെലവുകൾ
-
-
-
-
വിൽപ്പന, പൊതു, അഡ്‌മിൻ ചെലവുകൾ
80.47M
97.21M
94.36M
127.09M
പ്രവർത്തന ചെലവ്
93.79M
49.06M
91.41M
129.31M
മൊത്തം പ്രവർത്തന ചെലവുകൾ
1.20B
1.17B
1.38B
1.45B
പ്രവർത്തന വരുമാനം
26.39M
51.56M
17.50M
49.03M
പ്രവർത്തന വരുമാനമല്ലാത്ത മറ്റ് വരുമാനം
365.00K
-19.75M
358.00K
-6.98M
അസാധാരണ ഇനങ്ങൾ ഉൾപ്പെടുന്ന EBT
-3.38M
-82.66M
7.43M
-1.08M
അസാധാരണ ഇനങ്ങൾ ഒഴികെയുള്ള EBT
-3.38M
29.59M
7.43M
-1.08M
ആദായ നികുതി ചെലവ്
-28.03M
17.58M
-13.11M
11.86M
ഫലത്തിലുള്ള നികുതി നിരക്ക്
828.15%
-21.27%
-176.43%
-1,096.03%
മറ്റ് പ്രവർത്തന ചെലവുകൾ
13.32M
-48.15M
-2.94M
2.22M
അറ്റാദായം
24.65M
-100.24M
20.55M
-12.94M
അറ്റാദായ മാർജിൻ
2.01%
-8.19%
1.47%
-0.86%
ഓരോ ഓഹരിക്കും ലഭിക്കുന്ന വരുമാനം
-
-
-
-
പലിശയും നിക്ഷേപ വരുമാനവും
2.12M
-
1.51M
787.00K
പലിശ ചെലവ്
-28.71M
-2.80M
-28.76M
-30.02M
നെറ്റ് പലിശ ചെലവുകൾ
-26.59M
-2.80M
-27.26M
-29.24M
ഡിപ്രിസിയേഷൻ, അമോർട്ടൈസേഷൻ നിരക്കുകൾ
-
-
-
-
EBITDA
125.52M
62.84M
126.91M
158.54M
അസറ്റുകളുടെ വിൽപ്പനയിൽ നിന്നുള്ള നേട്ടം അല്ലെങ്കിൽ നഷ്ടം
-955.00K
-89.00K
-126.00K
-1.22M
AI ഉള്ളടക്കത്തിൽ തെറ്റുകൾ ഉൾപ്പെട്ടേക്കാം. കൂടുതലറിയുക
Google ആപ്സ്