નાણાકીય

સૂચિઓ
MRU શા માટે વધ્યું છે 2.56%?
વધુ માહિતગાર થાઓ
MRU:TSE
Metro Inc
CA$95.20
+2.56%
(+2.38) 1દિ
15 ઑક્ટો, 01:08:17 PM GMT-4  ·   CAD
બધા પ્રતીકો
પ્રતીકભાવફેરફારફેરફાર %માં
MRU માટે મુખ્ય જાણકારીઓ જનરેટ કરી રહ્યાં છીએ...
ખોલો
CA$93.46
ઉચ્ચ
CA$96.33
ઓછો
CA$93.46
માર્કેટ કૅપિટલાઇઝેશન
19.82 અબજ
સરેરાશ વૉલ્યૂમ
6.85 લાખ
વૉલ્યૂમ
3.00 લાખ
ડિવિડન્ડ
1.71%
ત્રિમાસિક ડિવિડન્ડ
CA$0.41
કિંમતમાં ડિવિડન્ડ શામેલ ન કરતી તારીખ
22 ઑક્ટો, 2026
P/E ગુણોત્તર
22.66
52-અઠવાડિયામાં ઉચ્ચ
CA$101.30
52-અઠવાડિયામાં ન્યૂનતમ
CA$86.63
EPS
CA$4.20
બીટા
0.15
બાકી રહેલા શેર
20.77 કરોડ
કર્મચારીઓની સંખ્યા
99 હજાર
ખોલો
CA$93.46
ઉચ્ચ
CA$96.33
ઓછો
CA$93.46
માર્કેટ કૅપિટલાઇઝેશન
19.82 અબજ
સરેરાશ વૉલ્યૂમ
6.85 લાખ
વૉલ્યૂમ
3.00 લાખ
ડિવિડન્ડ
1.71%
ત્રિમાસિક ડિવિડન્ડ
CA$0.41
કિંમતમાં ડિવિડન્ડ શામેલ ન કરતી તારીખ
22 ઑક્ટો, 2026
P/E ગુણોત્તર
22.66
52-અઠવાડિયામાં ઉચ્ચ
CA$101.30
52-અઠવાડિયામાં ન્યૂનતમ
CA$86.63
EPS
CA$4.20
બીટા
0.15
બાકી રહેલા શેર
20.77 કરોડ
કર્મચારીઓની સંખ્યા
99 હજાર
ન્યૂઝ સ્ટોરી
વેબ સૉર્સ અને ન્યૂઝ પાર્ટનર તરફથી
પ્રોફાઇલ
Metro Inc. is a Canadian supermarket chain operating in the provinces of Quebec and Ontario. The company is based in Montreal, Quebec, with head office at 11011 Boulevard Maurice-Duplessis. Metro is the third-largest grocer in Canada, after Loblaw Companies Limited and Sobeys. Super C is the discount supermarket division operated in Quebec with 123 stores, averaging 4,000 m². In Ontario, Metro has 144 discount supermarkets under the Food Basics banner, which are very similar to the Super C stores. Large Metro stores in Quebec operate under the Metro Plus name. Metro also operates 51 groceries stores under the Marché Richelieu banner. In November 2007, Metro reported a 9.3% increase in earnings for the fiscal year ending September 29, 2007, making $276.6 million in 2007 compared to $253 million in 2006. In 2011 Metro acquired a majority stake in Marché Adonis, one of Quebec's biggest ethnic food retailers specializing in Mediterranean food. In a March 2020 press release, Metro announced that it will invest about $420 million within next five years for the construction of a new automated distribution centre for fresh and frozen products, which they hope to open in 2023. Wikipedia
Metro Inc વિશે
CEOEric Richer La Flèche
કર્મચારીઓ99 હજાર
સ્થાપના22 ડિસે, 1947
હૅડક્વાર્ટરમોન્ટ્રીયલ, ક્વિબેક, કેનેડા
સેક્ટર-
વેબસાઇટmaintenance.metro.ca
છેલ્લો રિપોર્ટ
12 ઑગસ્ટ, 2026
નાણાકીય સમયગાળો
ત્રિમાસિક3 2026
CA$1.24 / CA$1.24
+0.11%અપેક્ષા કરતાં બહેતર
આવક / અંદાજ (CAD)
6.97 અબજ / 6.91 અબજ
+0.86%અપેક્ષા કરતાં બહેતર
નાણાકીય વર્ષ તૃતીય ત્રિમાસિક 2026નો અર્નિંગ્ઝ કૉલ
અર્નિંગ્ઝ કૉલની રાહ જોઈ રહ્યાં છીએ
એક નજરમાં
લેટેસ્ટ ન્યૂઝ અને રિપોર્ટમાંથી જાણકારીઓ
પાછલા રિપોર્ટCADમાં બધા મૂલ્યો
Loading Previous Earnings...
આવક
ચોખ્ખી આવક
CADમાં બધા મૂલ્યો
સપ્ટે 2025
ડિસે 2025
માર્ચ 2026
જુલાઈ 2026
આવક
5.11 અબજ
5.29 અબજ
5.11 અબજ
6.97 અબજ
વેચેલા માલની કિંમત
4.11 અબજ
4.24 અબજ
4.09 અબજ
5.66 અબજ
આવકનો ખર્ચ
4.11 અબજ
4.24 અબજ
4.09 અબજ
5.66 અબજ
સંશોધન અને વિકાસના ખર્ચા
-
-
-
-
સંશોધન અને વિકાસનો કુલ ખર્ચ
-
-
-
-
વેચાણ, સામાન્ય અને ઍડમિન ખર્ચા
52.78 કરોડ
55.76 કરોડ
53.89 કરોડ
72.51 કરોડ
ઑપરેટિંગ ખર્ચ
66.76 કરોડ
70.12 કરોડ
68.32 કરોડ
91.87 કરોડ
કુલ ઑપરેટિંગ ખર્ચ
4.78 અબજ
4.95 અબજ
4.77 અબજ
6.58 અબજ
ઑપરેટિંગ આવક
32.97 કરોડ
34.02 કરોડ
34.39 કરોડ
38.99 કરોડ
અન્ય બિન-ઑપરેટિંગ આવક
-3.00 લાખ
-
-
-
અસામાન્ય આઇટમ સહિત EBT
28.60 કરોડ
30.17 કરોડ
32.70 કરોડ
27.95 કરોડ
અસામાન્ય આઇટમ સિવાય EBT
28.79 કરોડ
30.29 કરોડ
30.66 કરોડ
33.94 કરોડ
ઇન્કમ ટેક્સનો ખર્ચ
6.90 કરોડ
7.54 કરોડ
8.04 કરોડ
6.82 કરોડ
લાગુ ટેક્સ રેટ
24.13%
24.99%
24.59%
24.40%
અન્ય ઑપરેટિંગ ખર્ચ
-
-
-
-
ચોખ્ખી આવક
21.60 કરોડ
22.55 કરોડ
24.65 કરોડ
21.11 કરોડ
ચોખ્ખા નફાનો ગાળો
4.23%
4.27%
4.82%
3.03%
શેર દીઠ કમાણી
1.13
1.16
1.11
1.24
વ્યાજ અને રોકાણની આવક
1.47 કરોડ
-
-
-
વ્યાજનો ખર્ચ
-5.62 કરોડ
-3.73 કરોડ
-3.73 કરોડ
-5.05 કરોડ
વ્યાજના ચોખ્ખા ખર્ચ
-4.15 કરોડ
-3.73 કરોડ
-3.73 કરોડ
-5.05 કરોડ
અવમૂલ્યન અને ઋણમુક્તિ શુલ્ક
13.98 કરોડ
14.36 કરોડ
14.43 કરોડ
19.36 કરોડ
EBITDA
46.95 કરોડ
48.38 કરોડ
48.82 કરોડ
58.35 કરોડ
અસેટના વેચાણથી લાભ કે નુકસાન
19.00 લાખ
12.00 લાખ
-2.04 કરોડ
21.00 લાખ
AI કન્ટેન્ટમાં ભૂલો હોઈ શકે છે. વધુ જાણો
Google ઍપ