Finance

Mga Listahan
Kita sa Q2 2027 • sa loob ng 5 (na) araw
Tingnan ang mga detalye
INDIACEM:NSE
India Cements Ltd
₹295.50
-1.30%
(-3.90) 1D
Okt 14, 3:30:00 PM GMT+5:30  ·   INR
Lahat ng simbolo
SimboloPresyoPalitan% ng Pagbabago
Bumubuo ng mga nangungunang insight para sa INDIACEM...
Buksan
₹300.65
Mataas
₹302.15
Mababa
₹295.20
Mkt. cap
91.67B
Avg. na dami
219.00K
Dami
104.27K
P/E ratio
88.65
Mataas nang 52-wk
₹485.80
Mababa nang 52-wk
₹289.20
EPS
₹3.33
Mga natitirang share
309.66M
Bilang ng mga empleyado
1K
Buksan
₹300.65
Mataas
₹302.15
Mababa
₹295.20
Mkt. cap
91.67B
Avg. na dami
219.00K
Dami
104.27K
P/E ratio
88.65
Mataas nang 52-wk
₹485.80
Mababa nang 52-wk
₹289.20
EPS
₹3.33
Mga natitirang share
309.66M
Bilang ng mga empleyado
1K
Mga balita at kwento
Mula sa mga source sa web at partner sa balita
Profile
The India Cements Limited is a cement manufacturing company based in Chennai. It is the 9th largest listed cement company in India by revenue. The company was headed by former International Cricket Council chairman and Board of Control for Cricket in India president N. Srinivasan. It was established in 1946 by S. N. N. Sankaralinga Iyer and the first plant was set up at Thalaiyuthu in Tamil Nadu in 1949. It has seven integrated cement plants in Tamil Nadu, Telangana and Andhra Pradesh, one in Rajasthan and two grinding units, one each in Tamil Nadu and Maharashtra with a capacity of 15.6 million tonnes per annum. Sankar Cement, Coramandel Cement and Raasi Gold are the brands owned by India Cements. India Cements directly owned the Indian Premier League franchise Chennai Super Kings from 2008. It then transferred ownership to a separate entity named Chennai Super Kings Cricket Ltd., after the Supreme Court of India struck down the controversial amendment to the BCCI constitution's clause 6.2.4 that had allowed board officials to have commercial interests in the IPL and the Champions League T20 on 22 January 2015. Wikipedia
Tungkol sa India Cements Ltd
CEO-
Mga Empleyado1.42K
Itinatag1946
HeadquartersChennai, Tamil Nadu, India
Sektor-
Susunod na tawag sa loob ng sa 5 araw
Lun, Okt 19, 12:30 PM
Fiscal period
Q2 2027
- / ₹1.40
Kita / Pagtataya (INR)
- / 10.91B
Earnings call para sa Fiscal Q2 2027
Hinihintay ang earnings call
Sa isang sulyap: mga paparating na kita
Mga insight mula sa mga pinakabagong balita at ulat
Mga nakaraang ulatLahat ng value sa INR
Loading Previous Earnings...
Kita
Net na kita
Lahat ng value sa INR
Set 2025
Dis 2025
Mar 2026
Hun 2026
Kita
11.17B
11.14B
12.29B
10.19B
Gastusin sa mga naibentang produkto
8.23B
6.55B
9.31B
6.57B
Halaga ng kita
8.23B
6.55B
9.31B
6.57B
Mga gastos sa pananaliksik at pag-develop
-
-
-
-
Kabuuang gastos sa pananaliksik at pag-develop
-
-
-
-
Mga gastos sa pagbebenta, pangkalahatan, at admin
578.10M
2.12B
1.13B
677.80M
Gastos sa pagpapatakbo
2.87B
4.55B
2.20B
2.78B
Kabuuang gastos sa pagpapatakbo
11.10B
11.10B
11.51B
9.36B
Kita sa pagpapatakbo
66.70M
43.30M
772.36M
837.80M
Iba pang hindi kita sa pagpapatakbo
290.00M
237.00M
-415.93M
34.50M
EBT na may mga hindi karaniwang item
43.90M
-45.40M
687.72M
358.00M
EBT na hindi kasama ang mga hindi karaniwang item
104.00M
39.30M
368.82M
610.80M
Gastos sa buwis sa kita
-44.20M
-18.70M
92.72M
89.50M
Epektibong rate ng buwis
-100.68%
41.19%
13.48%
25.00%
Iba pang gastos sa pagpapatakbo
1.55B
1.68B
320.10M
1.39B
Net na kita
88.10M
-26.70M
595.00M
268.50M
Margin ng kabuuang kita
0.79%
-0.24%
4.84%
2.63%
Kita bawat share
-0.22
0.00
2.23
1.48
Kita sa interes at investment
-
-
197.26M
-
Gastos sa interes
-252.70M
-241.00M
-233.75M
-261.50M
Mga net na gastos sa interes
-252.70M
-241.00M
-36.49M
-261.50M
Mga singil sa depreciation at amortization
744.70M
747.30M
752.53M
719.40M
EBITDA
809.35M
304.23M
1.47B
1.54B
Kita o pagkalugi mula sa pagbebenta ng mga asset
-
-
-
-
Posibleng magkaroon ng mga pagkakamali ang AI content. Matuto pa
Mga app ng Google