Finance

பட்டியல்கள்
FAVCO:KLSE
Favelle Favco Bhd
MYR 1.50
0.00%
(0.00) 1நா
அக். 16, 5:00:00 PM GMT+8  ·   MYR
அனைத்துக் குறியீடுகளும்
குறியீடுவிலைமாற்றம்% மாற்றம்
FAVCOக்கான சிறந்த புள்ளிவிவரங்களை உருவாக்குகிறது...
திற
MYR 1.50
அதிகம்
MYR 1.50
குறைவு
MYR 1.50
சந்தை மூலதனம்
359.30மி
சராசரி வர்த்தக அளவு
21.49ஆ
வர்த்தக அளவு
3.10ஆ
டிவிடெண்ட்
6.00%
காலாண்டு டிவிடெண்ட்
MYR 0.02
முந்தைய டிவிடெண்ட் தேதி
20 ஆக., 2026
P/E விகிதம்
7.55
52 வாரங்களில் அதிகபட்சம்
MYR 1.76
52 வாரங்களில் குறைந்தபட்சம்
MYR 1.50
EPS
MYR 0.20
வெளியிடப்பட்ட பங்குகள்
239.53மி
பணியாளர்களின் எண்ணிக்கை
508
திற
MYR 1.50
அதிகம்
MYR 1.50
குறைவு
MYR 1.50
சந்தை மூலதனம்
359.30மி
சராசரி வர்த்தக அளவு
21.49ஆ
வர்த்தக அளவு
3.10ஆ
டிவிடெண்ட்
6.00%
காலாண்டு டிவிடெண்ட்
MYR 0.02
முந்தைய டிவிடெண்ட் தேதி
20 ஆக., 2026
P/E விகிதம்
7.55
52 வாரங்களில் அதிகபட்சம்
MYR 1.76
52 வாரங்களில் குறைந்தபட்சம்
MYR 1.50
EPS
MYR 0.20
வெளியிடப்பட்ட பங்குகள்
239.53மி
பணியாளர்களின் எண்ணிக்கை
508
செய்திக் கட்டுரைகள்
இணைய ஆவணங்கள் மற்றும் செய்திப் பார்ட்னர்களிடமிருந்து
Yahoo Finance
Yahoo Finance
·
28 நிமிடங்களுக்கு முன்
Prediction: Oracle Stock Trails the S&P 500 Through 2030
조선일보
조선일보
·
40 நிமிடங்களுக்கு முன்
SK Hynix Faces Backlash Over Solidigm's $100B Nasdaq Listing
Foreign Policy Journal
Foreign Policy Journal
·
45 நிமிடங்களுக்கு முன்
Lululemon (NASDAQ: LULU) Stock Underperforms Broader Market With Sharp Session Decline
சுயவிவரம்
Favelle Favco Berhad is a manufacturer of construction cranes under the brands Favelle Favco and Kroll. The company's main plant is based at Senawang, Malaysia, with production facilities and engineering offices also located in Sydney, China, Texas and Denmark. The company's shares are traded on the Main Board of Bursa Malaysia, formerly known as the Kuala Lumpur Stock Exchange. It is partially owned by Muhibbah Engineering. In 2012, its market capitalization was RM250 million, sales averaged RM490 million annually, and profits were RM29 million over the last five years. In 2013, annual revenue for the company was approximately RM764 million, with profits of just under RM65 million. In October 2014, its market capitalization was around RM700 million. Wikipedia
Favelle Favco Bhd பற்றிய விவரங்கள்
CEO-
பணியாளர்கள்508
நிறுவப்பட்ட தேதி1923
தலைமையகம்-
துறைMachine industry
இணையதளம்favellefavco.com
முந்தைய அறிக்கைகள்MYR இல் உள்ள அனைத்து மதிப்புகளும்
Loading Previous Earnings...
வருவாய்
நிகர வருமானம்
MYR இல் உள்ள அனைத்து மதிப்புகளும்
செப். 2025
டிச. 2025
மார். 2026
ஜூன் 2026
வருவாய்
154.10மி
227.56மி
153.15மி
208.54மி
விற்ற பொருட்களின் விலை
143.21மி
83.98மி
139.62மி
185.34மி
வருவாய் செலவு
143.21மி
83.98மி
139.62மி
185.34மி
ஆய்வு மற்றும் மேம்பாட்டுச் செலவுகள்
-
-
-
-
மொத்த ஆய்வு மற்றும் மேம்பாட்டுச் செலவுகள்
-
-
-
-
விற்பனை, பொது மற்றும் நிர்வாகச் செலவுகள்
-
128.00மி
-
-
இயக்கச் செலவு
7.23மி
99.70மி
6.42மி
6.37மி
மொத்த இயக்கச் செலவுகள்
150.45மி
183.68மி
146.04மி
191.71மி
இயக்க வருமானம்
3.65மி
43.88மி
7.11மி
16.82மி
இயக்கம் அல்லாத பிற வருமானம்
-1.45மி
-1.00மி
-3.48மி
-1.91மி
EBT (வழக்கத்திற்கு மாறானவை உட்பட)
11.17மி
35.96மி
10.30மி
22.31மி
EBT (வழக்கத்திற்கு மாறானவை சேர்க்கப்படவில்லை)
4.00மி
45.20மி
7.15மி
18.21மி
வருமான வரிச் செலவு
4.34மி
7.94மி
2.21மி
6.76மி
வருமானத்தின் மீதான வரி விகிதம்
38.89%
22.07%
21.48%
30.32%
பிற இயக்கச் செலவுகள்
-228.00ஆ
-2.47மி
-171.00ஆ
-410.00ஆ
நிகர வருமானம்
5.26மி
22.78மி
6.20மி
12.66மி
நிகர லாப மார்ஜின்
3.41%
10.01%
4.05%
6.07%
பங்கு ஒன்றுக்கான வருமானம்
-
-
-
-
வட்டி மற்றும் முதலீட்டு வருமானம்
1.79மி
5.26மி
1.74மி
2.25மி
வட்டிச் செலவு
-1.33மி
-1.66மி
-1.81மி
-2.03மி
நிகர வட்டிச் செலவுகள்
461.00ஆ
3.60மி
-69.00ஆ
222.00ஆ
மதிப்பிழப்பு மற்றும் கடன் தீர்வுக்கான கட்டணங்கள்
7.46மி
-23.01மி
6.90மி
6.78மி
EBITDA
11.11மி
51.38மி
14.01மி
23.60மி
சொத்துகள் விற்பனையிலிருந்து கிடைக்கும் லாபம் அல்லது நஷ்டம்
-32.00ஆ
-21.00ஆ
-
-3.00ஆ
AI உள்ளடக்கத்தில் தவறுகள் இருக்கலாம். மேலும் அறிக
Google ஆப்ஸ்