નાણાકીય

સૂચિઓ
500109:BOM
મંગલોર રિફાઇનરી અને પેટ્રોકેમિકલ્સ લિમિટેડ
₹172.80
-1.17%
(-2.05) 1દિ
16 ઑક્ટો, 03:50:03 PM GMT+5:30  ·   INR
બધા પ્રતીકો
પ્રતીકભાવફેરફારફેરફાર %માં
500109 માટે મુખ્ય જાણકારીઓ જનરેટ કરી રહ્યાં છીએ...
ખોલો
₹176.00
ઉચ્ચ
₹176.00
ઓછો
₹169.60
માર્કેટ કૅપિટલાઇઝેશન
3.03 નિખર્વ
સરેરાશ વૉલ્યૂમ
7.47 લાખ
વૉલ્યૂમ
8.95 લાખ
ડિવિડન્ડ
2.31%
ત્રિમાસિક ડિવિડન્ડ
₹1.00
કિંમતમાં ડિવિડન્ડ શામેલ ન કરતી તારીખ
9 ઑગસ્ટ, 2024
P/E ગુણોત્તર
9.64
52-અઠવાડિયામાં ઉચ્ચ
₹214.95
52-અઠવાડિયામાં ન્યૂનતમ
₹136.10
EPS
₹17.93
બાકી રહેલા શેર
1.75 અબજ
કર્મચારીઓની સંખ્યા
2 હજાર
ખોલો
₹176.00
ઉચ્ચ
₹176.00
ઓછો
₹169.60
માર્કેટ કૅપિટલાઇઝેશન
3.03 નિખર્વ
સરેરાશ વૉલ્યૂમ
7.47 લાખ
વૉલ્યૂમ
8.95 લાખ
ડિવિડન્ડ
2.31%
ત્રિમાસિક ડિવિડન્ડ
₹1.00
કિંમતમાં ડિવિડન્ડ શામેલ ન કરતી તારીખ
9 ઑગસ્ટ, 2024
P/E ગુણોત્તર
9.64
52-અઠવાડિયામાં ઉચ્ચ
₹214.95
52-અઠવાડિયામાં ન્યૂનતમ
₹136.10
EPS
₹17.93
બાકી રહેલા શેર
1.75 અબજ
કર્મચારીઓની સંખ્યા
2 હજાર
ન્યૂઝ સ્ટોરી
વેબ સૉર્સ અને ન્યૂઝ પાર્ટનર તરફથી
Simply Wall Street
Simply Wall Street
·
2 દિવસ પહેલાં
Oil Stocks To Watch As Russian Refinery Strikes Raise Supply Risk
EquityBulls
EquityBulls
·
3 દિવસ પહેલાં
MRPL Reports Q2 & H1 FY27 Financial Results
પ્રોફાઇલ
Mangalore Refinery and Petrochemicals Limited, is a division of Oil and Natural Gas Corporation which is under the ownership of the Ministry of Petroleum and Natural Gas of the Government of India. Established in 1988, the refinery is located at Katipalla, north from the centre of Mangalore. The refinery was established after displacing five villages, namely, Bala, Kalavar, Kuthetoor, Katipalla, and Adyapadi. The refinery has a versatile design with high flexibility to process crudes of various API gravities with a high degree of automation. MRPL has a design capacity to process 15 million metric tonnes per annum and is the only refinery in India to have two hydrocrackers producing premium diesel. It also has a polypropylene unit with a capacity of 0.44 million metric tonnes per year. It is one among the two refineries in India to have two CCRs producing high octane unleaded petrol. Currently, the refinery processes around 14.65 million tonnes of crude per year. The company's revenues stood at ₹60,062.02 crore in 2020. MRPL, which was a joint sector company, became a public-sector undertaking after the acquisition of a majority of its shares by ONGC. Wikipedia
મંગલોર રિફાઇનરી અને પેટ્રોકેમિકલ્સ લિમિટેડ વિશે
CEO-
કર્મચારીઓ2.45 હજાર
સ્થાપના7 માર્ચ, 1988
હૅડક્વાર્ટર-
સેક્ટર-
વેબસાઇટmrpl.co.in
પાછલા રિપોર્ટINRમાં બધા મૂલ્યો
Loading Previous Earnings...
આવક
ચોખ્ખી આવક
INRમાં બધા મૂલ્યો
સપ્ટે 2025
ડિસે 2025
માર્ચ 2026
જૂન 2026
આવક
2.26 નિખર્વ
2.47 નિખર્વ
2.42 નિખર્વ
3.83 નિખર્વ
વેચેલા માલની કિંમત
2.01 નિખર્વ
2.11 નિખર્વ
2.13 નિખર્વ
3.57 નિખર્વ
આવકનો ખર્ચ
2.01 નિખર્વ
2.11 નિખર્વ
2.13 નિખર્વ
3.57 નિખર્વ
સંશોધન અને વિકાસના ખર્ચા
-
-
-
-
સંશોધન અને વિકાસનો કુલ ખર્ચ
-
-
-
-
વેચાણ, સામાન્ય અને ઍડમિન ખર્ચા
1.74 અબજ
1.84 અબજ
3.18 અબજ
1.77 અબજ
ઑપરેટિંગ ખર્ચ
14.56 અબજ
12.63 અબજ
2.86 અબજ
16.36 અબજ
કુલ ઑપરેટિંગ ખર્ચ
2.15 નિખર્વ
2.23 નિખર્વ
2.16 નિખર્વ
3.73 નિખર્વ
ઑપરેટિંગ આવક
11.18 અબજ
23.94 અબજ
25.47 અબજ
9.16 અબજ
અન્ય બિન-ઑપરેટિંગ આવક
61.25 કરોડ
39.34 કરોડ
-33.30 કરોડ
70.89 કરોડ
અસામાન્ય આઇટમ સહિત EBT
9.63 અબજ
22.20 અબજ
12.33 અબજ
12.46 અબજ
અસામાન્ય આઇટમ સિવાય EBT
9.63 અબજ
22.20 અબજ
12.89 અબજ
7.74 અબજ
ઇન્કમ ટેક્સનો ખર્ચ
3.36 અબજ
7.69 અબજ
11.16 અબજ
3.00 અબજ
લાગુ ટેક્સ રેટ
34.88%
34.64%
90.51%
24.08%
અન્ય ઑપરેટિંગ ખર્ચ
9.12 અબજ
6.88 અબજ
-4.26 અબજ
10.58 અબજ
ચોખ્ખી આવક
6.27 અબજ
14.51 અબજ
1.17 અબજ
9.46 અબજ
ચોખ્ખા નફાનો ગાળો
2.77%
5.87%
0.48%
2.47%
શેર દીઠ કમાણી
-
-
-
-
વ્યાજ અને રોકાણની આવક
-
-
50.97 કરોડ
-
વ્યાજનો ખર્ચ
-2.19 અબજ
-2.19 અબજ
-2.03 અબજ
-2.44 અબજ
વ્યાજના ચોખ્ખા ખર્ચ
-2.19 અબજ
-2.19 અબજ
-1.52 અબજ
-2.44 અબજ
અવમૂલ્યન અને ઋણમુક્તિ શુલ્ક
3.71 અબજ
3.91 અબજ
3.95 અબજ
4.01 અબજ
EBITDA
14.85 અબજ
27.22 અબજ
29.07 અબજ
12.96 અબજ
અસેટના વેચાણથી લાભ કે નુકસાન
-
-
-
-
AI કન્ટેન્ટમાં ભૂલો હોઈ શકે છે. વધુ જાણો
Google ઍપ